Welcome, Guest
Username: Password: Remember me

TOPIC: ข้อสอบคณิตศาสตร์ Smart I ครั้งที่ 2/2553

ข้อสอบคณิตศาสตร์ Smart I ครั้งที่ 2/2553 3 years 10 months ago #199

• P_Gak
  • P_Gak's Avatar
  • Administrator
  • Thank you received: 67
เป็นยังไงกันบ้าง คิดว่ายากไหม ?? สำหรับตัวพี่ก็ไปสอบมาจ้า กะจะไปจำข้อสอบมาเหมือนกัน
แต่จำได้ไม่ครบทุกข้อนะ ขอคอมเม้นข้อสอบหน่อยนะ> < พี่คิดว่า ถ้าน้องๆคนไหนได้ลองทำข้อสอบ smartI ครั้งที่ 2/2552
จะรู้เลยว่า ลอกกันมา ประมาณ 10ข้อ- -" พี่กั๊กแนะนำว่าให้ไปหาข้อสอบเก่ามาทำเยอะๆ
ยิ่งปีนี้มี SMART I สู่ภูมิภาคด้วยแล้วนะ พี่ว่าคงจะมีการเอาข้อสอบเก่ามาเปลี่ยนแปลงนิดหน่อย(นิดหน่อยจริงๆนะ)พอสมควรเลยละ
ส่วนข้อสอบพี่จะมาแจกให้ จะเอามาลงในที่นี่ละ ติดตามโหลดกันได้ ส่วนเฉลย ให้สิทธิสำหรับสมาชิก โหลดนะจ๊ะ
สู้ๆจ้าเป็นกำลังใจให้น้องๆทุกคน
โหลดได้แล้วจ้า ตามลิงค์ ข้างล่างนี้เลย ใครเป็นสมาชิกก็ล็อกอินไปรายงานตัวรับเฉลยในกระทู้
www.smart1club.com/kunena/4--smart-i/269--253.html#274 ได้เลยนะจ๊ะ
ปล.ขอสงวนสิทธ์ข้อสอบครั้งต่อๆไปให้กับตำแหน่ง VIP นะจ๊ะ ลองดูผังตำแหน่งได้ที่

www.smart1club.com/download.html
Attachments:
มาร่วมกันสร้าง www.smart1club.com ให้เป็น "สังคมแห่งการแบ่งปัน" กันเถอะ
Last Edit: 1 year 10 months ago by P_Gak.
The administrator has disabled public write access.

Re:ข้อสอบคณิตศาสตร์ Smart I ครั้งที่ 2/2553 3 years 10 months ago #200

• mmeeww
  • mmeeww's Avatar
  • **[VIP]**
ไปสอบมาเหมือนกันค่ัะ
ทำเลขได้ประมาณครึ่งเดียวเอง
ความรู้รอบตัวทำไมของหนูมีแค่ 15 ข้อเองอ่ะ
หรือว่าทำไม่ครบก็ไม่น่าใช่เพราะมันไม่มีตัวคำถามแล้วอ่ะค่ะ Y^Y
ไว้คราวหน้าไปสอบใหม่ :(
The administrator has disabled public write access.

Re:ข้อสอบคณิตศาสตร์ Smart I ครั้งที่ 2/2553 3 years 10 months ago #202

• JuNe
  • JuNe's Avatar
  • ||TriPle StaR||
จูนทำเลขไม่ทันอ่า T^T

อังกิดนี้ ถ้าดิ่งได้จะดิ่งแระ 55+ จะยากไปไหน๊

รอบหน้า ขอเว้นก่อน ตารางสอบติดๆกันเลย

มิดเทอมเส็ด แกทแพทต่อ จะไปสมาทวัน ก็เกรงใจ

Re:ข้อสอบคณิตศาสตร์ Smart I ครั้งที่ 2/2553 3 years 10 months ago #203

• habin
  • habin's Avatar
  • **[VIP]**
  • Thank you received: 1
อยากไปสอบมั่งไวๆๆๆ

เม้นข้างบน เก่งจังเลยค่ะ ทำเลขได้ตั้งครึ่งนึงแน่ะ *0* เค้าเคยไปสอบทำได้ไม่ถึงครึ่ง

มิ้งจะรีบฟิตอ่านหนังสือแล้วค่ะ พี่กั๊ก 555

Re:ข้อสอบคณิตศาสตร์ Smart I ครั้งที่ 2/2553 3 years 10 months ago #220

• konpanza
  • konpanza's Avatar
มิ้งสอบรอบ ก.ค. ใช่ไหมจ๊ะ
แล้วสอบรอบไหนอีกบ้างเหรอ???

Re:ข้อสอบคณิตศาสตร์ Smart I ครั้งที่ 2/2553 3 years 10 months ago #223

นอกจากคณิตและอังกฤษยากแล้วอะไรยากลองลงมาคะอยาทราบอ่ะค่ะ

Re:ข้อสอบคณิตศาสตร์ Smart I ครั้งที่ 2/2553 3 years 10 months ago #230

• P_Gak
รอนิดนึงนะน้องๆ โปรแกรมที่ทำมีปัญหานิดหน่อย พี่ขอให้สิทธิส่งต้นฉบับให้น้องๆระดับ 2 และ 3 ดาว และ 4 ดาวก่อนนะจ๊ะ (ส่งไปทางอีเมลล์แล้วจ้า )

มารายงานตัวเพื่อรับเฉลยด้วยนะจ๊ะ(ได้ทุกคนจ้า) เฉลยกำลังรีบปั่นอยู่

เสร็จแล้วจะส่งให้ตามลำดับอีเมลล์ที่โพสจ้า

ใส่อีเมลล์ที่ต้องการให้ส่งเฉลยไปให้นะจ๊ะ
มาร่วมกันสร้าง www.smart1club.com ให้เป็น "สังคมแห่งการแบ่งปัน" กันเถอะ
Last Edit: 3 years 10 months ago by P_Gak.

Re:ข้อสอบคณิตศาสตร์ Smart I ครั้งที่ 2/2553 3 years 10 months ago #232

• ปิม (:
  • ปิม (:'s Avatar
  • หวัดดีค่า ปิมนะคะ :-D
มารายงานตัวรับเฉลยแล้วค่า
ปิมจะไปสอบ กค นี้ เป็นการสอบครั้งแรกในชีวิต 555555
ไม่อยากให้เงินสูญเปล่า ฟิตเต็มที่ค่ะ!
ตอนนี้พยายามหาโจทย์เก่าๆทำอยู่และอ่าน นสพ อย่างเต็มที่
ขอบคุณพี่ๆสมาร์ทวันคลับทุกคนค่ะที่คอยเป็นที่ปรึกษาให้ตลอดมา (:

Re:ข้อสอบคณิตศาสตร์ Smart I ครั้งที่ 2/2553 3 years 10 months ago #233

• pla
  • pla's Avatar
  • Second Cla$$
ยังไม่เคยสอบจะสอบรอบหน้าเปนครั้งแรก

กลัวทำไม่ได้จัง

ไม่ได้อังกฤษแบบสุดๆ

พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

Re:ข้อสอบคณิตศาสตร์ Smart I ครั้งที่ 2/2553 3 years 9 months ago #240

• mmeeww
  • mmeeww's Avatar
  • **[VIP]**
ได้ไฟล์ข้อสอบเลขแล้วค่ะ
ขอบคุณมากค่า :side: :side: :side:

Re:ข้อสอบคณิตศาสตร์ Smart I ครั้งที่ 2/2553 3 years 9 months ago #243

• P_Gak
ภาษาอังกฤษน้องปลา ลองอ่านคำแนะนำจากกระทู้นี้ดูนะจ๊ะ

www.smart1club.com/kunena/4--smart-i/229.html

Re:ข้อสอบคณิตศาสตร์ Smart I ครั้งที่ 2/2553 3 years 9 months ago #245

• Chatkaew
  • Chatkaew's Avatar
ข้อสอบเก่าเยอะมากเลย ช้อยยังไม่ยอมเปลี่ยนเลย
แต่ไงปั๊บก้อยังทำไม่ทันอยู่ดี TT :(

Re:ข้อสอบคณิตศาสตร์ Smart I ครั้งที่ 2/2553 3 years 9 months ago #246

• pla
ขอบคุณมากเลยค่ะพี่

Re:ข้อสอบคณิตศาสตร์ Smart I ครั้งที่ 2/2553 3 years 9 months ago #250

• konpanza
  • konpanza's Avatar
ได้รับข้อสอบแล้วนะคะ

มารายงานตัวรับเฉลยค่า ^^

Re:ข้อสอบคณิตศาสตร์ Smart I ครั้งที่ 2/2553 3 years 9 months ago #252

ได้รับข้อสอบแล้วจ้า มารายงานตัวรับเฉลยนะ :cheer:
"UploadeR ผู้มีน้ำใจ แบ่งปันชีทข้อสอบ ดีๆแก่เพื่อนๆร่วมสอบทุกคน"

Re:ข้อสอบคณิตศาสตร์ Smart I ครั้งที่ 2/2553 3 years 9 months ago #253

อยากได้บ้างจัง ^^

Re:ข้อสอบคณิตศาสตร์ Smart I ครั้งที่ 2/2553 3 years 9 months ago #254

พี่ๆค่ะ ไปสอบมาแล้วทำเลขไม่ทันอ่า ToT

อยากได้ข้อสอบจัง ^^

Re:ข้อสอบคณิตศาสตร์ Smart I ครั้งที่ 2/2553 3 years 9 months ago #263

• JuNe
  • JuNe's Avatar
มารายงานตัวรับเฉลยค่า

ขอบคุณค่ะ ^^

Re:ข้อสอบคณิตศาสตร์ Smart I ครั้งที่ 2/2553 3 years 9 months ago #331

รายงานตัวค่ะ
อีเมลนี้จะถูกป้องกันจากสแปมบอท แต่คุณต้องเปิดการใช้งานจาวาสคริปก่อน ขอบคุณมากๆค่ะ

Re:ข้อสอบคณิตศาสตร์ Smart I ครั้งที่ 2/2553 3 years 9 months ago #334

• WRY
  • WRY's Avatar
  • **[VIP]**
ขอข้อสอบครั้งนี้ด้วยค่ะ
อีเมลนี้จะถูกป้องกันจากสแปมบอท แต่คุณต้องเปิดการใช้งานจาวาสคริปก่อน
^^

Re:ข้อสอบคณิตศาสตร์ Smart I ครั้งที่ 2/2553 3 years 9 months ago #336

• P_Gak
ตัวข้อสอบน้องๆ สามารถ กดดาวน์โหลดได้เลยนะคะ ตามความเห็นแรกสุด ตรงที่เขียนว่า แนบไฟล์อ่ะจ้า

ปล.ถ้าลิงดาวน์โหลดมีปัญหาก็บอกด้วยนะจ๊ะ ถ้าโหลดไม่ได้พี่จะได้แก้ไขจ้า

Re:ข้อสอบคณิตศาสตร์ Smart I ครั้งที่ 2/2553 3 years 9 months ago #369

• pla
มารับข้อสอบแล้ว

ขอบคุณมากค่า

Re:ข้อสอบคณิตศาสตร์ Smart I ครั้งที่ 2/2553 3 years 9 months ago #375

• zen
  • zen's Avatar
  • BeGinn3r
ขอบคุณมากคับเพ่

Re:ข้อสอบคณิตศาสตร์ Smart I ครั้งที่ 2/2553 3 years 9 months ago #376

ขอด้วยค่ะพี่

อีเมลนี้จะถูกป้องกันจากสแปมบอท แต่คุณต้องเปิดการใช้งานจาวาสคริปก่อน

Re: ข้อสอบคณิตศาสตร์ Smart I ครั้งที่ 2/2553 3 years 9 months ago #403

• sweet_bns
  • sweet_bns's Avatar
- ขอโลหนะค๊ะ
thxs

Re:ข้อสอบคณิตศาสตร์ Smart I ครั้งที่ 2/2553 3 years 9 months ago #435

• Dome
  • Dome's Avatar
ขอบคุณมากครับ :side:

Re:ข้อสอบคณิตศาสตร์ Smart I ครั้งที่ 2/2553 3 years 9 months ago #446

• pinpin
  • pinpin's Avatar
  • BeGinn3r
ได้รับข้อสอบแล้วค่ะ มาขอรับเฉลยค่ะ

Re:ข้อสอบคณิตศาสตร์ Smart I ครั้งที่ 2/2553 3 years 9 months ago #447

• pinpin
  • pinpin's Avatar
  • BeGinn3r
มาขอรับเฉลยค่ะ

Re:ข้อสอบคณิตศาสตร์ Smart I ครั้งที่ 2/2553 3 years 9 months ago #515

• cee
  • cee's Avatar
  • I'm not a bitch, I'm not a lover, I'm not a child,
ขอรับเฉลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Re:ข้อสอบคณิตศาสตร์ Smart I ครั้งที่ 2/2553 3 years 9 months ago #531

• P_Gak
น้องๆที่จะขอรับเฉลย ให้รายงานตัว กับ อีเมลล์ในอีกกระทู้ตามลิงค์ ด้านล่างนี้นะจ๊ะ

www.smart1club.com/kunena/4--smart-i/269--253.html
Time to create page: 0.725 seconds